आपला जिल्हा

माळेगाव बु. येथे प्राथमिक आरोग्य उपकेंद्र इमारतीचे भूमिपूजन संपन्न

माळेगाव : पुणे जिल्हा परिषद सदस्या शोभाताई सुदामराव कदम यांच्या विशेष प्रयत्नांतून मंजुर झालेल्या माळेगाव बु. येथे 1 कोटी 7 लक्ष निधीचे प्राथमिक आरोग्य उपकेंद्र इमारतीचे भूमिपूजन करण्यात आले.

त्यावेळी सारिकाताई सुनीलआण्णा शेळके, (जिल्हा परिषद सदस्य ) शोभाताई सुदामराव कदम, (राजीव गांधी निराधार योजना अध्यक्ष) नारायण ठाकर,(कार्याध्यक्ष) शिवाजीनाना असवले, (रा. कॉ.अध्यक्ष )कैलासभाऊ गायकवाड,( नगरसेविका) संगीता  शेळके,(सुदामभाऊ कदम प्रतिष्ठान अध्यक्ष ) नवनाथ भाऊ पडवळ, सरपंच बाळासाहेब खंडागळे (मा. सरपंच) दत्तात्रय पडवळ , श्री दिगंबर आगिवले (आध्यक्ष मावळ तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेस किसान सेवादल ) श्री समिर सुदाम कदम (युवा उद्योजक) श्री शंकर चिंधु बोऱ्हाडे (उपसरपंच ग्रामपंचायत माळेगांव बुद्रुक) सौ रोहिणीताई राजेश कोकाटे ( सरपंच ग्रामपंचायत माळेगांव बुद्रुक)  संगीता शेळके (नगरसेविका तळेगाव दाभाडे) सुप्रिया अनिल मालपोटे ( मा .सरपंच ग्रामपंचायत टाकावे)  सुकन्या आंबेकर ( उपसरपंच ग्रामपंचायत खांडी) शुभांगी दरेकर, उज्वला भोर (शिक्षीका) साधनाताई काठे (सदस्या ग्रामपंचायत माळेगांव बुद्रुक)  कुंदाताई बोऱ्हाडे ( सदस्या ग्रामपंचायत माळेगांव बुद्रुक) सिमाताई वासाने (सदस्या ग्रामपंचायत माळेगांव बुद्रुक) सुनिता सुदाम सुपे (सरपंच ग्रामपंचायत इंगळुन)  राजेश कोकाटे (माजी सरपंच)  बाळासाहेब खंडागळे (माजी आदर्श सरपंच)  लक्ष्मण ठाकर (चेअरमन)  नामदेव गोंटे (सरपंच ग्रामपंचायत सावळा)  अनंता पावशे( सरपंच ग्रामपंचायत खांडी) सुदाम ठाकर (उपसरपंच इंगळुन ग्रामपंचायत)  गुलाब गभाले (माजी सरपंच वडेश्वर) बाळासाहेब घाडगे (उपाध्यक्ष एस आर पी मावळ तालुका )  देशमाने ग्रामसेवक चिंधु बोऱ्हाडे , यमाजी बोऱ्हाडे, तुकाराम बोऱ्हाडे, दशरथ दगडे, भिकाजी धराडे, रामदास काठे, शिवाजी भोर, मनोहर भालके, आंधळे महाराज ( बिड जिल्हा) कांताराम बोऱ्हाडे, रोहिदास कोकाटे, शोभीनाथ भोईर ( शिवसेना पक्षप्रमुख)  तुकाराम डामशे,साहेबराव सुपे, बबनराव पिंपरकर व गावातील सर्व ग्रामस्थ उपस्थित होते.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

या वेबसाईट वरील मजकुर कॉपी करू नये