महाराष्ट्र

बारामती लोकसभा जागेसाठी सुनेत्रा पवार विरुद्ध सुप्रिया सुळे अशी लढत

राष्ट्रवादीचे प्रदेशाध्यक्ष सुनील तटकरे यांनी मुंबईत पत्रकार परिषदेत सांगितले की, ''आमच्या आघाडीतील भागीदारांशी चर्चा केल्यानंतर सुनेत्रा पवार यांना बारामती लोकसभा मतदारसंघातून उमेदवारी देण्याचा निर्णय घेतला आहे.

Spread the love

बारामती लोकसभा मतदारसंघातून सुनेत्रा पवार यांच्या उमेदवारीबाबत सस्पेंस कायम ठेवल्यानंतर अजित पवार यांच्या नेतृत्वाखालील राष्ट्रवादी काँग्रेसने शनिवारी त्यांच्या नावाची घोषणा केली. चौथ्यांदा निवडणूक लढवणाऱ्या सुप्रिया सुळे यांच्याशी तिची लढत होणार आहे. शरद पवार यांच्या नेतृत्वाखालील राष्ट्रवादी काँग्रेसनेही त्यांच्या नावाची अधिकृत घोषणा केली होती.

राष्ट्रवादीचे प्रदेशाध्यक्ष सुनील तटकरे यांनी मुंबईत पत्रकार परिषदेत सांगितले की, “आमच्या आघाडीच्या भागीदारांशी चर्चा केल्यानंतर आम्ही बारामती लोकसभा मतदारसंघातून सुनेत्रा पवार यांना उमेदवारी देण्याचा निर्णय घेतला आहे .

तिच्या नामांकनावर प्रतिक्रिया देताना सुनेत्रा पवार म्हणाल्या, “हा माझ्यासाठी भाग्याचा दिवस आहे… बारामती लोकसभा मतदारसंघातून मला उमेदवारी दिल्याबद्दल मी पंतप्रधान, केंद्रीय गृहमंत्री, मुख्यमंत्री आणि उपमुख्यमंत्र्यांसह इतर मित्रपक्षांचे आभार मानू इच्छितो.”

गेल्या काही दिवसांपासून प्रचार करणाऱ्या सुनेत्रा यांनी बारामतीची निवडणूक मतदारांच्या हाती असल्याचे सांगितले. “कोण जिंकणार हे मतदार ठरवतील,” सुनेत्रा पवार यांनी एका मराठी वृत्तवाहिनीशी बोलताना सांगितले.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Don`t copy text!